Ruka kwenda kwenye maudhui

SAFIO BIASHARA

Mfumo wa kusimamia dobi
kwa kaunta, timu na pesa zako.

Sehemu moja ya kazi kwa oda za kaunta, wateja, huduma, malipo na ripoti, imetengenezwa kwa biashara za dobi Tanzania.

Hakuna kadi inayohitajika Mpango wa bure upo Kiingereza na Kiswahili
Skrini ya oda mpya ya kaunta yenye data ya mfano: huduma zilizochaguliwa na bei zake, na malipo ya sehemu kwa pesa taslimu

IMEJENGWA KWA JINSI UNAVYOFANYA KAZI

Kuanzia kaunta hadi mteja kuchukua nguo.

Kila oda, kwa mpangilio

Tengeneza oda za kaunta, simu na WhatsApp. Fuatilia kila oda katika hatua zako za kazi hadi inapochukuliwa.

Wajue wateja wako

Kumbukumbu za wateja, oda na madeni vinaonyesha nani anarudi na nani bado anadaiwa.

Fedha kwa uwazi

Rekodi malipo ya pesa taslimu na pesa za simu, na uone madeni na mauzo ya kila siku.

Timu yako, kwenye kumbukumbu

Kila mfanyakazi anaingia kwa akaunti yake. Malipo, marejesho na mabadiliko ya bei yanahifadhiwa pamoja na aliyeyafanya na lini.

Bei za huduma zinazobadilika

Toza kwa kila nguo, kwa kilo au tengeneza vifurushi vinavyofaa biashara yako.

Ona kinachofanya kazi

Ripoti ya mwisho wa siku kwenye kila mpango. Ripoti za wiki na mwezi, na takwimu za biashara, kwenye mipango ya kulipia.

BEI RAHISI NA ZA WAZI

Anza bure. Kua utakapokuwa tayari.

Mipango kwa shilingi za Kitanzania. Hakuna kinachotozwa kiotomatiki: unapokea ankara na kulipa kwa pesa za simu au uhamisho wa benki.

Uko tayari kuachana na daftari?

Jisajili kwa dakika chache, weka huduma zako na utume uthibitisho wa biashara yako.

Anza na Safio
Loading Safio · Inapakia Safio